iRss by iGetWeb http://www.igetweb.com/ ส่งมอบ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42337323 Thu, 05 Oct 2017 12:50:50 +0700 รายงานวิเคราะห์ผลการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปี ๒๕๖๐ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42337412 Thu, 05 Oct 2017 10:40:15 +0700 ประกาศเทศบาลเมืองลัดหลวง เรื่อง รายชื่อขอรับทุนการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2560 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42337116 Fri, 29 Sep 2017 09:23:57 +0700 กีฬา...คือ...ยาวิเศษ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42336914 Wed, 27 Sep 2017 13:08:40 +0700 สรุปผลการดำเนินการจัดซื้อ/จัดจ้าง ในรอบเดือน กันยายน 2560 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42337026 Wed, 27 Sep 2017 11:05:43 +0700 สร้างสรรค์พลังสตรี ให้เป็นพลังสำคัญในการพัฒนาชุมชน http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42335833 Tue, 19 Sep 2017 15:14:57 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42336218 Tue, 19 Sep 2017 14:39:24 +0700 ประกาศ สมัครบุคคลเป็นพนักงานจ้างของเทศบาลเมืองลัดหลวง http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42336136 Mon, 18 Sep 2017 09:48:15 +0700 ลัดหลวงสาร ฉบับเดือน พ.ค. - มิ.ย. 2560 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42335962 Fri, 15 Sep 2017 10:37:50 +0700 ประกาศเทศบาลเมืองลัดหลวง เทศบัญญัติงบประมาณรายจ่าย ปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๑ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42335938 Thu, 14 Sep 2017 15:09:10 +0700 ลัดหลวง....ฟุตซอล http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42335717 Tue, 12 Sep 2017 16:12:12 +0700 ร่วมขับเคลื่อน.....ส่งเสริมการพัฒนาเด็กและเยาวชน http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42335186 Tue, 12 Sep 2017 15:36:49 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42335413 Fri, 08 Sep 2017 12:27:04 +0700 ร่วมประดิษฐ์ กับ จิตอาสา http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42334984 Wed, 06 Sep 2017 10:28:28 +0700 ร่วมเดินหน้า http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42334985 Mon, 04 Sep 2017 15:22:18 +0700 สรุปผลการดำเนินการจัดซื้อ/จัดจ้าง ในรอบเดือน สิงหาคม ๒๕๖๐ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42335053 Fri, 01 Sep 2017 16:35:30 +0700 สรุปผลการดำเนินการจัดซื้อ/จัดจ้าง ในรอบเดือน มิถุนาย - กรกฎาคม ๒๕๖๐ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42334933 Thu, 31 Aug 2017 11:48:33 +0700 ประกาศเทศบาลเมืองลัดหลวง http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42334961 Thu, 31 Aug 2017 09:57:58 +0700 พลังสตรี...พลังขับเคลื่อนชุมชน http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42334860 Wed, 30 Aug 2017 14:53:23 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42334355 Tue, 29 Aug 2017 08:59:30 +0700 เดินตามรอย...แนวทางพระราชดำริ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42334555 Mon, 28 Aug 2017 15:11:14 +0700 วันเฉลิม สมเด็จพระราชินี (๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๐) http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42333935 Wed, 16 Aug 2017 10:16:39 +0700 ประกาศเทศบาลเมืองลัดหลวง http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42333632 Thu, 10 Aug 2017 16:25:47 +0700 สรุปผลการดำเนินการจัดซื้อ/จัดจ้าง ในรอบเดือน พฤษภาคม ๒๕๖๐ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42333587 Wed, 09 Aug 2017 15:21:44 +0700 ประกาศ สมัครบุคคลเป็นพนักงานจ้างของเทศบาลเมืองลัดหลวง http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42333522 Tue, 08 Aug 2017 14:50:19 +0700 ลัดหลวง....ยกระดับมาตรฐานทางด้านสุขาภิบาลอาหาร http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42333461 Tue, 08 Aug 2017 14:15:48 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42333275 Thu, 03 Aug 2017 15:15:47 +0700 มหามงคล http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42333086 Thu, 03 Aug 2017 11:35:57 +0700 โครงการป้องกันอัคคีภัยในสถานประกอบการ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42332848 Mon, 31 Jul 2017 14:49:48 +0700 โครงการทำความสะอาดครั้งใหญ่ Big Cleaning Day ประจำปี ๒๕๖๐ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42332864 Mon, 31 Jul 2017 12:59:54 +0700