iRss by iGetWeb http://www.igetweb.com/ ประชุมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน (อปพร.) ประจำเดือน ปีงบประมาณ ๒๕๖๑ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42343079 Fri, 12 Jan 2018 14:40:49 +0700 ประชุมชี้แจง (กสค) เตรียมความพร้อมในการเดินทาง ทัศนศึกษาดูงาน http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42343078 Fri, 12 Jan 2018 14:35:30 +0700 สวัสดีปีใหม่...๒๕๖๑ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42342641 Tue, 09 Jan 2018 10:03:44 +0700 สรุปผลการดำเนินการจัดซื้อ/จัดจ้าง ในรอบเดือน ธันวาคม ๒๕๖๐ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42342887 Mon, 08 Jan 2018 15:21:41 +0700 ประกาศ สมัครบุคคลเป็นพนักงานจ้างของเทศบาลเมืองลัดหลวง http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42342885 Mon, 08 Jan 2018 14:45:55 +0700 ส่งความสุขจากใจ...มอบวันเวลาที่สดใส...แด่ผู้สูงวัยชาวลัดหลวง http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42342404 Fri, 29 Dec 2017 14:55:57 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42342425 Thu, 28 Dec 2017 09:07:14 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42342071 Fri, 22 Dec 2017 09:56:31 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42341979 Wed, 20 Dec 2017 10:13:58 +0700 ประกาศเทศบาลเมืองลัดหลวง http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42341658 Thu, 14 Dec 2017 10:03:17 +0700 ประกาศเทศบาลเมืองลัดหลวง http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42341655 Thu, 14 Dec 2017 09:57:44 +0700 วันพ่อแห่งชาติ ๒๕๖๐ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42341239 Thu, 07 Dec 2017 14:39:19 +0700 ลงพื้นที่ กั้นน้ำ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42341241 Wed, 06 Dec 2017 15:19:21 +0700 ลัดหลวง http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42341133 Wed, 06 Dec 2017 11:37:02 +0700 สรุปผลการดำเนินการจัดซื้อ/จัดจ้าง ในรอบเดือน ธันวาคม ๒๕๖๐ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42341218 Wed, 06 Dec 2017 09:32:47 +0700 ปิดประกาศการใช้อัตราขั้นต่ำภาษีโรงเรือนและที่ดิน ประจำปีภาษี ๒๕๖๑ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42341128 Mon, 04 Dec 2017 11:58:00 +0700 ภาษี...เพื่อคุณภาพชีวิตและพัฒนาท้องถิ่น http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42340855 Fri, 01 Dec 2017 15:34:55 +0700 จิตอาสา http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42340901 Fri, 01 Dec 2017 15:33:07 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42340930 Fri, 01 Dec 2017 09:47:10 +0700 เรียกประชุมสภา...สมัยสามัญ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42340730 Thu, 30 Nov 2017 15:06:07 +0700 เสริมสร้างความรู้ สู่...กสค. http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42340729 Thu, 30 Nov 2017 15:04:39 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42340724 Mon, 27 Nov 2017 13:44:49 +0700 พบสารเคมี...เกลื่อนพื้นผิวถนนสุขสวัสดิ์ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42340079 Wed, 22 Nov 2017 14:26:14 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42340367 Wed, 22 Nov 2017 10:29:56 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42340043 Fri, 17 Nov 2017 10:46:25 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42339947 Wed, 15 Nov 2017 10:16:13 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42339758 Fri, 10 Nov 2017 15:04:58 +0700 เกินเหตุเพลิงไหม้ กลางซอยสุขสวัสดิ์ ๖๖ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42339652 Fri, 10 Nov 2017 12:22:32 +0700 http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42339649 Fri, 10 Nov 2017 11:04:19 +0700 ประชาสัมพันธ์ http://www.ladluang.go.th/index.php?mo=3&art=42339742 Fri, 10 Nov 2017 10:21:30 +0700